A cikin tsarin rufe capsule na magunguna, cikewar lahani na capsule ya bayyana shine mafi yawan matsala.Rarrabe, capsules na telescoped, folds da tucks na hula suna faruwa yayin rufewar capsule, yana haifar da yuwuwar yoyon samfur.Lokacin da ɓangarorin capsules kusan babu makawa, zubarwa ko sabuntawa yana da mahimmanci ga farashi a ra'ayin masana'antun capsule.
Decapsulation
Yin watsi da kayan kwalliyar da ba ta dace ba babbar sharar gida ce ga kamfanoni da muhalli duka biyun.Bisa ga manufa na farfadowa, decapsulation ya zo cikin wannan masana'antu.Yana da akasin tsari ga encapsulation (cikawar capsule da rufewa), da nufin dawo da kayan aikin likita daga matattun capsules ko rarraba su aƙalla.Bayan cire capsulation, ana iya sake amfani da kayan harhada magunguna cikin cika capsule.Wasu daga cikinsu ana iya bi da su da sinadarai don sake kaiwa matakin Ingancin da aka yarda da shi.
Yanke capsule a buɗe yawanci hanya ce mai sauƙi kuma mai inganci don dawo da foda.Wata hanya kuma ita ce a haɗa kawunan capsule biyu da sassa na ƙarfe don zana iyakoki daga jiki.Duk da haka, idan capsule ya cika da pellets ko granules, hanyoyin cire capsulation irin waɗannan zasu lalata kayan ciki kuma suna haifar da ƙarin aiki.
Decapsulator
La'akari da buƙatar dawo da harsashin capsule da kayan ciki, Halo Pharmatech ya ƙirƙira na'ura mai suna.Decapsulator don gudanar da capsule rabuwa.
Dangane da bambance-bambancen matsa lamba a bangarorin biyu na capsules, Decapsulator yana haifar da matsananciyar matsa lamba a cikin ɗakin injin don ci gaba da ja da zanen capsules, wanda a ƙarƙashin tasirin iska, ana buɗe capsules a cikin wani ɗan lokaci.Bayan siffatawa, za a raba foda ko pellets daga bawoyin capsule gaba ɗaya.Saboda sassauƙan ƙarfi maimakon ƙarfin injina, harsashi na capsule da kayan ciki ba su da lahani.
Sakamakon decapsulation yana faruwa ta hanyar girman, dankon kayan abu na capsules, zafi na ajiya da sauran dalilai.Duk da haka, yana da matuƙar gamsarwa akan rabuwar capsule.Don manufar kwato kayan, Decapsulator zaɓi ne mai yuwuwa ga masana'antun magunguna.
Aiko mana da sakon ku:
Lokacin aikawa: Satumba-08-2017