Maganin ƙarshe ga matsalar bambancin nauyin capsule

Injin Kula da Nauyin Capsule atomatik na CVS         

CVS Na'urar Kula da Nauyin Nauyin Nauyin Kamfani Na atomatik Za'a iya amfani da shi azaman maye gurbin binciken hannu na cika kuskure, koda azaman sigar binciken da aka sabunta.Injin yana ci gaba da yin samfura ta atomatik daga mashin ɗin na'urar cika capsule don bincika ma'auni, tare da na'urar sa ido na ainihi don nuna ma'aunin nauyi.Lokacin da nauyin ya wuce kewayon saiti, yana ƙararrawa masu aiki kuma yana fitar da samfuran da basu cancanta ba.A halin yanzu, yana keɓance ɓangaren masu cike da haɗari na capsules kuma yana tabbatar da cewa samfuran da aka yanke hukunci sun cika daidai.

Amfani:

◇ Haɗa zuwa na'urar cika capsule, yin samfura akai-akai sa'o'i 24 a rana, don haka cika abubuwan rashin daidaituwa ba su da damar bayyana.Da zarar anomaly ya faru, yana da sauƙin samuwa, haka kuma, samfuran haɗari a cikin wannan tsari za a ware su nan da nan.
◇ Duk bayanan bincike na gaske ne kuma suna da inganci, an rubuta su sosai kuma an buga su ta atomatik.Ana iya amfani da shi azaman rikodin samar da tsari.Takaddun lantarki suna da sauƙin adanawa, bincika da nema don dubawa mai inganci da gano matsala.
◇ Ayyukan kulawa na nesa na CVS yana sa ya fi dacewa da tasiri don sarrafa samarwa da inganci.Hakanan tare da dubawa ɗaya-ofice, CVS yana ganowa kuma yana warware abubuwan da ba su dace ba cikin sauri da kai tsaye.
◇ Ƙarƙashin sa ido na CVS kawai, kuskuren cikawar capsule za a iya sarrafa shi yadda ya kamata kuma an tabbatar da ingancin samfurin.
◇ Tare da ayyuka masu ƙarfi da SPC mai hankali, injin koyaushe yana cika aikin sa.Gudanar da shi ya fi mutane sauƙi kuma tasirin aikinsa ya fi kyau fiye da duba karkatar da hannu.CVS hanya ce mai inganci ta gaske don tabbatar da ingancin samarwa.

CVS

Aiko mana da sakon ku:

TAMBAYA YANZU
  • [cf7ic]

Lokacin aikawa: Satumba-19-2018
+86 18862324087
Vicky
WhatsApp Online Chat!